ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
2

• ชาย
45

• หญิง
56

รวม
103


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
13

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
40

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
7

• มัธยมศึกษาตอนต้น
1

• ไม่ระบุ
39


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
5

• สาขาวิชาวิชายานยนต์
9

• สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง
7

• สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
3

• สาขาวิชาการบัญชี
5

• สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
4

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
7

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
6

• งานอาคารสถานที่
14

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
4

• งานความร่วมมือ
3

• งานวางแผนงบและประมาณ
4

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
8

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
7

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
9

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
7

• งานปกครอง
10

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
13

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
9

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
4

• งานครูที่ปรึกษา
6

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
6

• งานวิจัยพัฒนาหลักสูตรและการสอน
5

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
4

• งานทะเบียน
5

• งานวัดผลและประเมินผล
7

• งานสื่อการเรียนการสอน
6

• โรงเรียนราชประชานุเคราะห์23
6

• โรงเรียนนาบัววิทยา
7

• โรงเรียนบ้านน้ำจวง
8

• โรงเรียนนครไทย
5

• โรงเรียนยางโกลนวิทยา
3

• โรงเรียนนครบางยางพิทยาคม
4

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
10

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2

• พนักงานขับรถ
1


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)
ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด



ผู้อำนวยการ



นางสาวมลฑา บุญลือ
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา




รองผู้อำนวยการ



นางศรินท์ทิพย์ ยอดช้าง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



พิมพ์ใจ สิ้วอินทร์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนาหลักสูตรและการสอน
ครูประจำ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนาหลักสูตรและการสอน



นายรังสรรค์ ทองสินธุ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา




หัวหน้าแผนก



นางสายชล แหยมมั่น
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาการบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายยมนา คีรีรัตน์สกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายธนัชกร คงทัน
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายชาตรี ยอดช้าง
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



สราวุฒิ ด้วงรอด
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ครูประจำ สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนาหลักสูตรและการสอน
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นายวิทยา เงินโน
หัวหน้าแผนก สาขาวิชาวิชายานยนต์
ครูประจำ สาขาวิชาวิชายานยนต์




หัวหน้างาน



นางสุชาดา โพธิ์พล
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายวิรัตน์ จันทร์ตรี
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาวิชายานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสุภาวดี บุญนาค
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนงบและประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาการบัญชี



นางแสงเดือน บุญมีจิว
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาการบัญชี



นายณัฐดนัย จันทร์ศรี
หัวหน้างาน งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายทรงวุฒิ ชานุวัตร์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาวิชายานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



วราภร จันทร์ชัย
หัวหน้างาน งานการเงิน
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง



อนุวัตร พลขันธ์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาวิชายานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



จันทร์แรม ด่อนดี
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางรัตณาวรรณ์ โพธิ์ปลัด
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
พนักงานราชการ(สอน) สาขาวิชาการบัญชี



นางสาวสุดาพร นาคพรม
หัวหน้างาน งานบัญชี
หัวหน้างาน งานวางแผนงบและประมาณ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการบัญชี
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนาหลักสูตรและการสอน



นายวิหก ปัฒไทสงค์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนงบและประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



อนนต์ พรมภาพ
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



กมล โชติรัตน์
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาวิชายานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายภาวิชญ์ แก้วคำอ้าย
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายกฤตธน บุญลือ
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครูประจำ สาขาวิชาอิเล็กทรอนิกส์
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนาหลักสูตรและการสอน



นายไชยพร บุญทา
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางสาวประณิสรา งูนิ่ม
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นายศุภชัย กินเรือน
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ สาขาวิชาวิชายานยนต์




ครูประจำ



นายธนานพกร ทุ่งพนม
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน




ครูอัตราจ้าง



นายวิศธวัฒร์ บุญภักดี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นายสุขเกษม ทิพย์วงษา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นายราชัน ขันตีมิตร
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาวิชายานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นายวิทยา เพิ่มคำ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาวิชายานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง



นายวิทิตกาญจน์ บุญลือ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาไฟฟ้ากำลัง
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



สุพิชฌาย์ ซิวพร
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายชาติไทย ไชยธนาพงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



ภาณุพงศ์ บุญผาง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาวิชายานยนต์
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



รัชนีพร วงษ์ด่อน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์




เจ้าหน้าที่



นางสาวจณิฏตา สุคำภา
เจ้าหน้าที่ งานวิทยบริการและห้องสมุด
เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา



นางอรษา สอนนนท์
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนาหลักสูตรและการสอน
เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน



นางศิรัญญาพร บุรินทร์รัตน์
เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวสุพัตรา แก้วป้องปก
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวธิดารัตน์ ด่อนแผ้ว
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวจันตณา งูนิ่ม
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นิตยา แสงนภากาศ
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวสุกันยา ศรีวิชัย
เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือ
เจ้าหน้าที่ งานวางแผนงบและประมาณ
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายวสิฏฐ์พล คำภา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายบุญทัน วงษ์ด่อน
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายสราวุฒิ สอนนนท์
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
พนักงานขับรถ พนักงานขับรถ



นายธานินทร์ พรมสิงห์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายลำดวน จันทร์ป้อง
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



ชนกสุดา ตานาแฝก
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวชาลีนา กลิ่นเกตุ
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวภัทราวดี ด่อนแผ้ว
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ



นางเบญจมาศ คำภา
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวธาริณี ศรีบุตรา
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวน้ำทิพย์ หอมชื่น
เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา



นางสาวชลธิชา โถงโฉม
เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวสุจิรา วันชัย
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ




ครูโรงเรียนทวิศึกษา



นางวนิดา ราชเพียแก้ว
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนาบัววิทยา



นางหทัยทิพย์ สุ่มมาตย์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครบางยางพิทยาคม



นายสุธี พลซา
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนาบัววิทยา



นายเอนก บุญเกิด
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนาบัววิทยา



นางหรรษา เมธีสิทธิพงษ์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนยางโกลนวิทยา



นางเบญจมาศ เสงี่ยมอยู่
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนาบัววิทยา



นางสาวจุฑารัตน์ อุ่นไพร
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครไทย



นางสาวสิริลักษณ์ สิงขรณ์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครไทย



นางลัดดาวรรณ ศรีฉิม
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครไทย



นางสาวกนกวรรณ สีตะริสุ
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์23



นายกฤษณพงศ์ นาทิพย์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครบางยางพิทยาคม



นางกมลลักษณ์ ใจไว
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นางสาวสุธาสินี อินสุ
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์23



นางธนิตา พลอยมี
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นายเอกราช ปุริเส
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นายชัชชัย ปานแย้ม
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครบางยางพิทยาคม



นางสาววนิดา คุณสิน
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนาบัววิทยา



นายประจบ ช้างอินทร์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนาบัววิทยา



นางพจนันท์ ลูกแก้ว
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์23



นางดลณพร จันธิราช
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนยางโกลนวิทยา



นายธนาดูล วันศรี
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนาบัววิทยา



นายสาธิต อินแพง
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นายเอกภพ ชูประสิทธิ์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนยางโกลนวิทยา



นางสาวรุ่งรัตน์ ผ่องนาค
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นางสาวสิริลักษณ์ สิงขรณ์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครไทย



นางสาวอรุวรรณ พิมพ์สาร
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์23



นางสาวกรรณิกา ไตรพรมมา
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์23



นายกิติศักดิ์ ปัญโญ
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นางสุกัญญา แดงชาวนา
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครบางยางพิทยาคม



นางสุรภี ค้าของ
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนนครไทย



นางนิธิชา ไชยมงคล
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นายอัครพงษ์ ธรรมมาภิวัฒน์
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนบ้านน้ำจวง



นายก้องภพ กิ่งเนตร
ครูโรงเรียนทวิศึกษา โรงเรียนราชประชานุเคราะห์23